Màn hình LG 27GP850-B UltraGear 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
11.100.000 đ
Mã SP:
27GP850-B
Thương hiệu:
Thương hiệu khác
Tình trạng:
Còn hàng
  • Hư gì đổi nấy 12 tháng tại 2087 siêu thị toàn quốc (miễn phí tháng đầu)
  • Bảo hành chính hãng 2 năm
  • Bộ sản phẩm gồm: Bộ sản phẩm gồm: Sách hướng dẫn, Thùng máy, Cáp, Khung chân máy
  • Chia sẻ qua viber bài: Màn hình LG 27GP850-B UltraGear 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
  • Chia sẻ qua reddit bài:Màn hình LG 27GP850-B UltraGear 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
Thông tin Kỹ thuật
Bảo hành2 năm
Kích thước27"
Độ phân giải2K (2560 x 1440) , tỷ lệ màn hình 16:9
Tấm nềnIPS
Tần số quétHDMI : 144Hz, DP :165Hz (O/C 180Hz)
Cổng xuất hìnhHDMI(v2.0) x2
DisplayPort x1
USB Up-stream x1
3.5mm Mini-Jack x1
USB x2
Tính năng đặc biệtNVIDIA G-Sync ™
AMD FreeSync ™ Premium
Ép xung
Dynamic Action Sync®
An toàn nhấp nháy
Chế độ đọc
Kiểm soát trên màn hình (OSC)
Gam màu rộng
Hiệu ứng HDR
Bộ đếm FPS
Công nghệ giảm mờ chuyển động
Black Stabilizer®
Crosshair®
Tiết kiệm năng lượng thông minh
Màu đã hiệu chỉnh
HDR (Dải động cao) HDR10
Công nghệ Nano IPS ™
Công tắc nhập liệu tự động
FreeSync (Phân phối khung hình thấp)
Khóa xác định người dùng, Ngàm VESA
Kích thước, trọng lượng:Trọng lượng thực gồm chân đế  (Ước lượng) : 6.3 kg,
Không có chân đế (Ước lượng) : 4.2 kg
Trọng lượng thô cả hộp (Ước lượng) : 9.1 kg
Đánh giá màn hình LG 27GP850-B UltraGear™ 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
Màn hình cao cấp dành cho Game thủ, tốc độ lên đến 180Hz , tấm nền IPS cực đẹp với HDR10 và tốc độ phản hồi chỉ 1ms
LG đã mang đến một phần cứng cao cấp trên mẫu màn hình này, chúng ta có những gì tốt nhất của một màn hình gaming với các thông số tuyệt vời. Màn hình máy tính sở hữu độ chuẩn màu cũng rất cao đạt DCI-P3 98% (CIE1976). Gaming giờ đây quá tuyệt vời cùng LG 27GP850-B UltraGear™ 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync.
Tốc độ đáng kinh ngạc, màu sắc đẹp tuyệt vời với độ phân giải lên đến 2K
Chỉ 1ms phản hồi cực nhanh giúp bạn giành chiến thắng trong mọi trò chơi.
Màu sắc sống động , chân thực và sắc nét đến bất ngờ. Đắm chìm vào thế giới game cùng tần số quét lên đến 180Hz